124

Toroidal Inductor

  • Inductor wutar lantarki

    Inductor wutar lantarki

    Don sendust ikon toroidal inductor, Babban fa'ida shine: SENDUSST da KOOL MU ana rarraba raƙuman iska tare da ƙarancin asara a manyan mitoci, Ta hanyar hawan rami tare da abubuwan da aka riga aka yi tinned waɗanda za a iya siyar da su kai tsaye zuwa PCB. Asara ta ƙasa da na na da baƙin ƙarfe foda core, da kyau madaidaiciya baƙin ƙarfe silicon Magnetic wurare dabam dabam halaye, da kuma kudin ne tsakanin baƙin ƙarfe foda core da baƙin ƙarfe nickel molybdenum (MPP) Magnetic foda core.

  • PFC Inductor Toroidal Babban Inductor Inductor na Yanzu

    PFC Inductor Toroidal Babban Inductor Inductor na Yanzu

    PFC inductor shine ainihin ɓangaren da'irar PFC (Power Factor Correction).

    An fi amfani da da'irar PFC a cikin samar da wutar lantarki ta UPS a farkon kwanakin, amma ba a cika ganin da'irar PFC a wasu kayan wutar lantarki na PC ba;amma daga baya tare da wasu takaddun shaida (kamar bayyanar CCC) ya haifar da haɓakar inductor na PFC a fannin samar da wutar lantarki mai ƙarancin wuta.

     

    Siffar Inductor PFC:

    1. Anyi da sentust core ko Amorphous core

    2. Yanayin zafin aiki na aiki shine -50 ~ + 200 ℃

    3.Good halin yanzu superposition yi

    4. Ƙananan asarar ƙarfe

    5. Ƙimar zafin jiki mara kyau

     

  • Toroid shake tare da tushe

    Toroid shake tare da tushe

    Amfanin toroid chokessun fi shahara, irin su mafi kyawun jikewa mai laushi, asarar ainihin rashin kula, kwanciyar hankali da ƙarancin farashi.Inductor tare da Fe Si Al Magnetic foda core na iya kawar da rashin lahani da ke haifar da tazarar iska ta zoben magnetic ferrite.

  • Inductor

    Inductor

    Toroidal inductor abubuwa ne masu wuce gona da iri waɗanda ke ɗauke da murɗa na ruɗaɗɗen waya ko enameled rauni akan nau'i mai siffar donut da aka yi da ferrite ko foda.A zahiri kuma abin dogaro, ana amfani da toroids a cikin ƙirar da'irar ƙananan mitoci waɗanda ke buƙatar manyan inductances.Ana amfani da su sosai a cikin magunguna, masana'antu, nukiliya, samfuran sauti na sararin samaniya, direban LED da cajin mara waya ta abin hawa,da sauran aikace-aikacen lantarki.Idan ƙirar da'irar ku tana buƙatar inductor mai inganci, nemo su daga manyan masana'antun, a Future Electronics.

  • Farashin PFC

    Farashin PFC

    PFC inductor, wanda kuma ake kira toroidal inductor,Mai ikon iya sarrafa babban halin yanzu na son zuciya na DC tare da kashe ƙarancin inductance.

    "Gyara Factor Factor" Ma'aunin wutar lantarki shine rabon ingantaccen ƙarfin da aka raba ta jimlar yawan amfani da wutar lantarki (babban iko).

  • High flux custom toroid power inductor

    High flux custom toroid power inductor

    Inductance toroidal coil inductance shine kyakkyawan tsari a ka'idar inductance.Yana da rufaffiyar da'irar maganadisu da ƴan matsalolin EMI.Yana yin cikakken amfani da da'irar maganadisu kuma yana da sauƙin ƙididdigewa.Yana da kusan fa'idodi na ka'idar.Yana da inductance toroidal coil inductance.Duk da haka, akwai babban hasara., Ba shi da sauƙi a karce zaren, kuma tsarin yawanci ana sarrafa shi da hannu.

  • 200uH Sendust Core Inductor

    200uH Sendust Core Inductor

    200uH Sendust Core Inductor

    Inductor mai girma na yanzu an yi shi da PEW mai inganci ko waya ta tagulla EIW

    AAmfanin wannan babban coil mai inganci tare da litz waya da ferrite katanga a tsakiya shine cewa na'urorin da ke amfani da wannan maganin za a iya cajin su akan tashoshin caji na ma'auni biyu.

    Amfani:

    1.Customized bisa ga musamman bukatar

    2. Amfani da waya Elektrisola, babban kwanciyar hankali.

    3. Madaidaicin raunin rauni da 100% duk an gwada su don tabbatar da ingancin.

    4. Gina don tabbatar da yarda da ROHS

    5.Short gubar lokaci da sauri samfurin

    6.Samples za a iya bayar da su don gwajin ku

    Siffofin:

    1. Waya diamita: Musamman

    2. Babban halin yanzu, har zuwa 65A TYP

    3. Yanzu: 200uH

    4. Anyi bisa ga abokin ciniki'roƙon s

    Girma da girma:

    图片1 图片2

     

    1. Inductance: 200uH don 32A.

    2. Ainihin RMS na yanzu 32.2A rms 50Hz sine, amma muna son ƙarfin halin yanzu na 50A, saboda inganci yana da mahimmanci a cikin aikin.

    3. Jikewa na yanzu> 62A (50% na inductance na ƙima)

    4. Ripple na yanzu: 16A

    5. Ainihin ƙarfin lantarki 400V ganiya-zuwa ganiya 50kHz.

    6. Babu gidaje, inductor kadai, za mu zuba inductor a cikin guduro.

    7. Mitar Resonant Fr> 2.5MHz.

     

    Yin la'akari da buƙatar ƙimar SRF mai girma, mun zaɓi wannan babban zoben maganadisu na baƙar fata don iska.

    微信图片_202011100957372

    A fagen inductors na magnetic toroidal inductor, ƙananan inductor na magnetic suna da babban buƙatu a kasuwa.Akasin haka, akwai ƙananan inductor madauki na maganadisu, wanda ya dogara da wahalar fasaha da batutuwan tsada.

    Balagaggen fasaha shine amincewa da kai na masana'anta.

    A cikin masana'antar mu, ƙwararrun ma'aikata suna da ƙwarewar fasaha fiye da shekaru goma.A cikin samar da waɗannan nau'ikan nau'ikan inductor na maganadisu, lokacin ma'aikata da fasaha suna cikin matsayi ɗaya, wanda galibi yana magance matsalar ingancin samarwa.

    Don tsara wannan samfurin "mai girma" guda uku, mun wuce gwaje-gwaje da yawa kuma mun ƙaddara mafi dacewa na ƙarshe ta hanyar zaɓin kayan aiki da hanyoyin samarwa.

    bankin photobank (1)(1)

    Tsananin buƙatun abokan ciniki kuma shine ƙarfin tuƙi.

    Ana siyan kayan mu na Magnetic core da kayan waya ta jan karfe daga shahararrun masana'antun gida na KDM da Pacific Copper Wire.ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aikin da kayan aikin Mingda sun fi tabbatar da inganci.

    A lokaci guda, ingantacciyar kulawar mu tana kama da gamawa, tare da dubawa da gwaji da kyau kafin jigilar kaya, da amintattun hanyoyin marufi.Kayayyakin da muke siyarwa sun sami yabo baki ɗaya daga abokan ciniki a Koriya da Japan!