124

labarai

Ana amfani da coils inductor a cikin kayan lantarki."Kin babban mitar kuma ku wuce ƙananan mitar" shine mafi mahimmancin halayen inductor coils.Lokacin da sigina masu girma da yawa suka wuce ta inductor coil, za su gamu da juriya mai girma kuma suna da wahalar wucewa, yayin da ƙananan sigina ke wucewa ta cikin coil inductor.Juriya da yake bayarwa ya fi karami.Juriya na inductor coil zuwa DC halin yanzu kusan sifili, amma yana da babban tasiri na hanawa a halin yanzu.

Gabaɗaya magana, wayoyi da aka raunata a kusa da inductor coil suna da takamaiman juriya.Yawancin lokaci wannan juriya kadan ce kuma ana iya yin watsi da ita.Amma a lokacin da na’urar da ke bi ta wasu da’irori ya yi girma sosai, ba za a iya yin watsi da ‘yar juriya ta na’urar ba, domin babban na’urar za ta yi amfani da wutar da ke kan na’urar, wanda hakan zai sa na’urar ta yi zafi ko ma ta mutu, don haka wani lokaci sai a yi la’akari da shi. Ƙarfin lantarki wanda nada zai iya jurewa.Ana iya ganin cewa firam ɗin naɗaɗɗen filastik ɗaya ne daga cikin mahimman sassan samfuran kula da wutar lantarki.

Menene bambance-bambance a cikin amfani da kwarangwal na kayan daban-daban?
Kayayyakin da ake amfani da su don coil bobbin dole ne su cika buƙatu masu zuwa:
● Zai iya jure madaidaicin zafin nada
● Kyakkyawan aikin rufewa
● Mai sauƙin sarrafawa da tsari

PBT da aka gyara shine kyakkyawan zaɓi don yin coil bobbin.

Siffofin PBT na musamman da aka gyara don coil bobbin:

1. Babban darajar harshen wuta-retardant na kayan lantarki na yau da kullum, dangane da zaɓin kayan aiki, ba da kulawa ta musamman ga kaddarorin su na wuta.Zaɓin manyan kayan aikin hana gobara yana da matuƙar mahimmanci don haɓaka matakan amincin samfur da hana gobara.Musamman game da abin da ake kira coil bobbin, lokacin da ruwan na'urar da ke kewaye da bobbin ya yi girma, zai sa na'urar ta yi zafi ko ma ta mutu.Kayayyakin da ba su dace da matakin hana wuta ba, babu makawa suna da wasu hatsarori na aminci.PBT na musamman da aka gyara don bobbins na coil na iya kaiwa matakin 0.38mmV0 yana tabbatar da amincin ƙoƙon bobbin don amintaccen amfani.

2. Babban CTI dangi yayyo tracking index: mafi girman ƙarfin lantarki darajar a abin da abu surface iya jure 50 saukad da electrolyte (0.1% ammonium chloride ruwa bayani) ba tare da haifar da yayyo burbushi.Kayayyakin rufin polymer suna da abubuwan lalacewa na musamman na lantarki, wato, saman kayan da aka rufe na polymer za su fuskanci lalacewa ta hanyar lantarki a ƙarƙashin takamaiman yanayi, kuma zai iya haifar da lalacewar sa ido na lantarki.Game da samfuran da aka yi amfani da su a wasu kayan lantarki kamar su coil bobbins, suna da buƙatu mafi girma don ƙimar CTI.PBT na musamman da aka gyara don coil bobbin ba wai kawai yana da kyakkyawan jinkirin harshen wuta ba, har ma yana da ingantacciyar ƙimar sa ido, wanda zai iya kaiwa 250V kuma yana da kyakkyawan aikin aminci.

3. Gabaɗaya samfuran lantarki tare da manyan kaddarorin injina ba sa kulawa ta musamman ga kayan aikin injiniya a cikin zaɓin kayan.Koyaya, ga wasu sassa na musamman, idan kayan injin ɗin basu isa ba, sassan zasu fashe ko kuma sun lalace, don haka an hana abokan ciniki yin amfani da su.Don samfurori marasa lahani, yana da mahimmanci don inganta aikin injiniya na samfurin.

4. Babban yawan ruwa Don kayan abu, mai kyau ruwa yana nufin sauƙin sarrafawa da gyare-gyare, ƙananan zafin jiki, ƙananan ƙwayar allura, da ƙananan amfani da makamashi.Musamman ga samfuran “samuwa ɗaya mai ramuka da yawa” irin su relays, capacitor shells, da coil bobbins, zabar wani abu mai ruwa mai kyau yana da fa’ida ga gyare-gyaren allura don hana ɓangarori daga rashin gamsuwa ko rashin lahani saboda rashin ruwa.gazawa.PBT na musamman da aka gyara don bobbins na coil, tare da ingantaccen ruwa da kyawawan kaddarorin sarrafawa.

Idan kuna sha'awar, da fatan za a ziyarciwww.tclmdcoils.comkuma a tuntube mu don ƙarin bayani.


Lokacin aikawa: Mayu-11-2024